மைக்ரோசாப்ட் விண்டோஸ் 11 இல் இயல்புநிலை பயன்பாடுகளை அமைப்பதை எளிதாக்குகிறது

2021 இல் வெளியானதிலிருந்து, மைக்ரோசாப்ட் . Windows 10 உடன் ஒப்பிடும்போது, ​​புதிய OS ஆனது நிறுவனத்தின் முதல் தரப்பு சலுகைகளிலிருந்து பயனர்கள் விலகிச் செல்வதை மிகவும் சிக்கலாக்குகிறது. எடுத்துக்காட்டாக, ஒவ்வொரு முறையும் நீங்கள் ஒரு வலைப்பக்கம் அல்லது PDF ஐக் கிளிக் செய்யும் போது எட்ஜ் தோன்றுவதை நீங்கள் விரும்பவில்லை என்றால், நீங்கள் Windows 11 இன் அமைப்புகள் மெனுவைத் துவக்கி, கோப்பு மற்றும் இணைப்பு வகையின்படி இயல்புநிலை பயன்பாட்டை மாற்ற வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளீர்கள். இது தேவையற்ற நீண்ட செயல்முறையாகும், இது விண்டோஸ் 11 ஐ சிக்கலாக்கும்.

மைக்ரோசாப்ட் இறுதியாக அந்த சில விமர்சனங்களை நிவர்த்தி செய்கிறது. ஒன்று வெள்ளிக்கிழமை (மூலம் ), நிறுவனம் “மக்கள் தங்கள் Windows PC அனுபவத்தை கட்டுப்பாட்டில் வைப்பதற்கான எங்கள் நீண்டகால பார்வையை உறுதிப்படுத்துகிறது.” மைக்ரோசாப்ட் ஒரு அம்சத்தை அறிவித்தது, இது Windows 11 பயனர்கள் தங்கள் பயன்பாட்டின் இயல்புநிலையில் மாற்றங்களைக் கட்டுப்படுத்துவதை உறுதி செய்யும். இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில், நிறுவனம் ஒரு புதிய ஆழமான இணைப்பை யூனிஃபார்ம் ரிசோர்ஸ் ஐடென்டிஃபையர் (URI) அறிமுகப்படுத்தும், இது டெவலப்பர்கள் குறிப்பிட்ட இணைப்புகள் மற்றும் கோப்பு வகைகளுக்கு Windows 11 இணைப்புகளை மாற்ற விரும்பும் போது, ​​அமைப்புகள் மெனுவின் சரியான பகுதிக்கு பயனர்களை அனுப்ப அனுமதிக்கும். அவர் எப்படி எதிர்வினையாற்றுகிறார்?

மைக்ரோசாப்ட்

மைக்ரோசாப்ட் பயனர்களின் டெஸ்க்டாப், ஸ்டார்ட் மெனு மற்றும் டாஸ்க்பாரில் எந்தெந்த பயன்பாடுகள் பின் செய்யப்படுகின்றன என்பதைப் பற்றிய கூடுதல் கட்டுப்பாட்டை வழங்குவதாகக் கூறுகிறது, இது புதிய பொது API உடன் அந்த இடைமுக கூறுகளைக் காண்பிக்கும் முன் நிரல்களுக்கு அனுமதி வழங்க உங்களை அனுமதிக்கிறது. இரண்டு அம்சங்களும் முதலில் Windows 11 பொது வெளியீட்டிற்கு வருவதற்கு முன் வரும் மாதங்களில் Windows Insider Dev சேனலில் பதிவுசெய்யப்பட்ட பிசிக்களில் வெளிவரும். குறிப்பாக, மைக்ரோசாப்ட் இது “உதாரணத்தால் வழிநடத்தப்படும்” மற்றும் எட்ஜிற்கான புதுப்பிப்புகளை வெளியிடும் என்று கூறுகிறது, இது உலாவி அந்த அம்சங்கள் கிடைக்கும்போது அதற்கான ஆதரவைச் சேர்க்கும்.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *