போலியான Samsung 980 Pro SSDகள் பரவி வருகின்றன

சாம்சங் 990 ப்ரோ அதை மாற்றியிருந்தாலும், சாம்சங் 980 ப்ரோ சிறந்த SSD களில் ஒன்றாக இருந்தது. இப்போது, ​​இது மூன்று வயதை நெருங்கியிருக்கலாம், ஆனால் இது இன்னும் பிரபலமான PCIe 4.0 டிரைவ் ஆகும், இது அதன் வாரிசை விட மிகவும் மலிவு விலையில் உள்ளது, எனவே சந்தையில் பல நாக்-ஆஃப்கள் உள்ளன என்பது அதிர்ச்சியாக இல்லை.

Baidu Tieba இலிருந்து ஒரு சீன பயனர் (புதிய தாவலில் திறக்கும்) (வழியாக ஹருகேஸ் 5719 (புதிய தாவலில் திறக்கும்)) மன்றங்கள் சமீபத்தில் சாம்சங் 980 ப்ரோ வடிவத்தில் ஒரு நகலெடுப்பை எதிர்கொண்டன. ஃபோனி டிரைவில் அது முறையானது என்று பரிந்துரைக்கும் அனைத்தையும் கொண்டிருந்தது: சாம்சங் 980 ப்ரோ 2TB ஸ்டிக்கர் மற்றும் ஃபார்ம்வேர், பின்னர் அது போலியானது. ஸ்பூஃபிங் மிகவும் நன்றாக இருந்தது, மர்மமான இயக்கி சாம்சங் மேஜிசியன் மென்பொருளைக் கூட முட்டாளாக்க முடிந்தது. ஸ்டிக்கர் அகற்றப்பட்டதும், டிரைவில் போலியான SSDக்கான அனைத்து அறிகுறிகளும் இருந்தன.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *