டயாப்லோ IV பீட்டா வரிசை நேரத்தை குறைக்க பனிப்புயல் வேலை செய்கிறது

சொல்வது பாதுகாப்பானது டையப்லோ IV பனிப்புயலின் வாய்ப்பு அவ்வளவு சீராக போகவில்லை. வெள்ளிக்கிழமை பீட்டா நேரலைக்கு வந்த சிறிது நேரத்துக்குப் பிறகு, பல வீரர்கள் நீண்ட உள்நுழைவு வரிசையில் தங்களைக் கண்டனர். என் விஷயத்தில், நான் கேமை விளையாடுவதற்கு வாய்ப்பு கிடைப்பதற்கு இரண்டு மணிநேரம் காத்திருக்க வேண்டியிருந்தது, 15 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு விரைவாக துண்டிக்கப்பட்டது.

வீரர்கள் சமூக ஊடகங்கள் மற்றும் அதிகாரிக்கு எடுத்துச் சென்ற பிறகு பனிப்புயல் பிரச்சினையை உரையாற்றினார் டையப்லோ IV புகார் மன்றம். “திரைக்குப் பின்னால் வீரர்களைப் பாதிக்கும் மற்றும் சேவையகங்களிலிருந்து அவர்களைத் துண்டிக்கும் சில சிக்கல்களில் குழு செயல்படுகிறது” என்று பனிப்புயல் தனது அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. இந்த விஷயத்தில். “வரிசை செயல்முறைக்குப் பிறகு விளையாட்டுக்கு வரும் வீரர்களிடையே நிலைத்தன்மையை உறுதிசெய்ய இது செய்யப்படுகிறது.”

நீங்கள் விளையாடக் காத்திருக்கிறீர்கள் என்றால், உங்கள் டைமரை மீட்டமைக்காமல் இருக்க, உள்நுழைவு வரிசையில் இருக்குமாறு பனிப்புயல் கேட்கிறது. அடுத்த வார இறுதியில் திறந்த பீட்டா தொடங்கும் வரை இன்னும் துல்லியமான கவுண்ட்டவுன் இருக்கும் என்று ஸ்டுடியோ கூறியது, யாரேனும் அதை முயற்சிக்க விரும்பினால். டையப்லோ IV அவர் அவ்வாறு செய்வதற்கு முன். “இந்த வார இறுதியில் இந்த சிக்கல்களில் நாங்கள் தீவிரமாக பணியாற்றி வருகிறோம்,” என்று பனிப்புயல் கூறினார். “இவை தீர்க்கப்பட்டவுடன், நாங்கள் வீரர்களின் வருகையை அதிகரிக்க முடியும் மற்றும் வரிசை நேரங்கள் கணிசமாகக் குறைக்கப்படும்.”

அடுத்த நாட்களில், ஸ்டுடியோ , சிலரை கட்சிகளில் சேர்வதைத் தடுக்கும் பிழை உட்பட, வீரர்கள் அறிக்கைகள் தாக்கல் செய்த வேறு சில சிக்கல்களைத் தீர்ப்பதற்கும் இது செயல்படுகிறது என்பதைக் குறிப்பிடுகிறது. சனிக்கிழமை மதியம் வரை வரிசையில் விளையாட வேண்டும் டையப்லோ IV மிகவும் இளமையாக இருந்தது ஒரு நிமிடத்தில் கதாபாத்திரத் தேர்வுத் திரைக்கு வந்துவிட்டேன். பனிப்புயல், “பல வீரர்கள் விளையாட்டில் வெற்றிகரமாக உள்நுழைந்துள்ளனர், ஆனால் சிலர் எதிர்பார்த்ததை விட நீண்ட நேரம் வேலையில்லா நேரத்தை அனுபவித்ததை நாங்கள் அறிவோம்.” “எங்கள் சேவையக நிலைத்தன்மையை நாங்கள் தொடர்ந்து மேம்படுத்துவதால், எங்கள் பிளேயர் வரிசை நேரங்களில் தொடர்ந்து மேம்பாடுகளை நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம்.”

பீட்டாவின் போது விக்கல் எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, குறிப்பாக ஸ்டுடியோ ஸ்ட்ரெஸ் போன்ற நேரடி சேவை கேமை சோதிக்கும் போது டையப்லோ IV, பனிப்புயல் விரும்பும் கடைசி விஷயம் மீண்டும் மீண்டும் டையப்லோ III துவக்கு Battle.net இன் உள்நுழைவு சேவையகங்களில் விளையாட்டின் மீதான ஆர்வம் அதிகமாக இருந்ததால், பலர் கேமை விளையாடுவதைத் தடுக்கின்றனர்.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *