கருத்துக்கணிப்பு: ஸ்மார்ட்போனில் தட்டையான அல்லது வளைந்த காட்சியை விரும்புகிறீர்களா?

மடிக்கக்கூடிய ஃபோன்கள் மற்றும் இறுதியில் உருட்டக்கூடியவை தவிர, ஸ்மார்ட்போன் OEMகள் பொதுவாக வளைந்த காட்சிகள் அல்லது பிளாட் டிஸ்ப்ளேக்களுக்கு இடையே ஒரு தேர்வைக் கொண்டிருக்கும். வழக்கமாக, இவை அனைத்தும் அழகியலுக்கு வரும், இருப்பினும் இரண்டு வகையான காட்சிகளின் ரசிகர்கள் பயன்பாட்டினை விவாதிப்பார்கள். துரதிர்ஷ்டவசமாக, OEM கள் பெரும்பாலும் நுகர்வோருக்கு ஒரு தேர்வை வழங்குவதில்லை, எனவே நீங்கள் ஒரு குறிப்பிட்ட ஃபோன் மாடலை விரும்பினால், OEM தேர்ந்தெடுக்கும் எந்த வகையான காட்சியிலும் நீங்கள் மிகவும் சிக்கியிருப்பீர்கள்.

வரவிருக்கும் பிக்சல் 8 ப்ரோ விஷயங்களை மாற்றும் மற்றும் ஒரு பிளாட் டிஸ்ப்ளேவைக் கொண்டிருக்கும் என்று வதந்தி பரவுகிறது. இதை மனதில் வைத்து, ஸ்மார்ட்போனில் எந்த காட்சியை நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள் என்பதை அறிய விரும்புகிறோம்.

சாம்சங் அடிப்படையில் வளைந்த ஸ்மார்ட்போன் டிஸ்ப்ளேவை கேலக்ஸி நோட் எட்ஜ் மற்றும் பிற்கால மாடல்கள் போன்ற போன்களுடன் பிரபலப்படுத்தியது. இறுதியில், பல சிறந்த ஆண்ட்ராய்டு ஃபோன்களில் வளைந்த டிஸ்ப்ளேவை பல OEMகள் பின்பற்றத் தொடங்கின, மேலும் இது பொதுவாக கேலக்ஸி S23 அல்ட்ரா போன்ற டாப்-எண்ட் மாடல்களில் சேமிக்கப்படும், ஏனெனில் வளைவுகள் தங்களை “பிரீமியம்” என்று விவரிக்கின்றன.

கூகுள் தனது சமீபத்திய பிக்சல் வெளியீடுகளில் இது தெளிவாகக் கணக்கில் எடுத்துக் கொண்டது. பிக்சல் 6 ப்ரோ மற்றும் பிக்சல் 7 ப்ரோவுடன், நிறுவனம் இரண்டு மாடல்களையும் வளைந்த டிஸ்ப்ளேவுடன் பொருத்தியது, அதே சமயம் புரோ அல்லாத மாடல்கள் தட்டையான காட்சிகளைப் பெற்றன. அடிப்படையில், நீங்கள் பிளாட் பேனல்களை விரும்பினால், சிறந்த விவரக்குறிப்புகளைக் கொண்டிருந்தாலும், ப்ரோ மாடல் குறைவான கவர்ச்சிகரமானதாகத் தோன்றலாம் அல்லது அதற்கு மாற்றாக, உங்களுக்கு மிகவும் மலிவு விலையில் பிக்சல் தேவை, ஆனால் அது வளைந்த பேனலுடன் வர வேண்டும் என்று நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள்.

பிக்சல் 8 சீரிஸ் மூலம், கூகுள் ஒரு ஒற்றை காட்சி வகையில் குடியேறுவது போல் தெரிகிறது. சாதனங்களின் சமீபத்திய கசிந்த ரெண்டர்களுடன், இரண்டும் பிக்சல் 8 போல் தெரிகிறது மற்றும் பிக்சல் 8 ப்ரோ ஒரு தட்டையான காட்சியைப் பயன்படுத்தும், இது வளைந்த அழகியலை விரும்புவோரை ஏமாற்றும். இந்த மாற்றம் ஏன் செய்யப்படுகிறது என்பது தெளிவாகத் தெரியவில்லை, மேலும் இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் ஃபோன் எப்போது தொடங்கும் என்பதை கூகிள் விளக்கக்கூடும், ஆனால் வளைந்த காட்சி ரசிகர்கள் இந்த ஆண்டு L ஐ எடுப்பது போல் தெரிகிறது, குறிப்பாக சாம்சங்கின் எப்போதும் பிளாட் அல்ட்ரா.

வாக்கெடுப்பு கருத்துகள் அல்லது சமூக ஊடகங்களில் நீங்கள் ஏன் ஒன்றை மற்றொன்றை விட விரும்புகிறீர்கள் என்பதை எங்களிடம் கூறுங்கள்.

Related Posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *